FOMU NA.3
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA

MKOA

1. HABARI ZA MWOMBAJI

Nafasi inayoombwa............cccocviii i V[ = 4 P
Jina la MWOMDbaji.......ccoocviiiiiiiiieie e Jinsia....ccoiii,
Anwani ya mwombaiji............... Namba ya simu.................... Baruapepe........cccccceeeiinnns
UMri....cccoovveeens Namba ya TSD/LESENi N ......coevvuiiiiiiiiiiiiniere s e
Namba ya Uanachama..........cccccovoieeeiiiiei i TaAWieeeeiiiiiiieeee e
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ......ooiiiiiiiiiiircirin e e
Kituo cha Kazi..............cccveeeenee. Wilaya........ccceeeeeee. MKOQ@....iieereieere e

2. MAELEZO YA MWOMBAII

() T =L L PP

3. UDHAMINI(WADHAMINI 20):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini



Ni jukumu la mgombea kuhakikisha kuwa nadhaminiwa na mwanachama kamili

Saini ya Mwombaji......ccccovveviiiiiniiiinnnnenn,
Tarehe covuiiiee e

4. NYARAKA ZA KUAMBATANISHA

(a) Salary slips za Disemba 2024,Januari 2025 na Februari 2025 au
ushahidi wa Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa

miezi 12 mfululizo.
(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama

(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana

(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWL.......ccoieiiieeeee e ambaye ni Katibu wa...........ccccceoviiieeiiieee

kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu

zimeambatanishwa/kuna kasoro zifuatazo: .......coveeviiiiiiiiei i

6. UTHIBITISHO WA KIKAO

KIKQO CNA et e et e e e e e e e eeeen kimekaa leo tarehe.............

......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya Mwenyekiti..........cccceeeiiiiiiinninnnnnns

nimepitia



Saini ya Katibu......c..ccoeevevieiviiiiieeeeeeeeen

Muhuri wa Chama ngazi husika

Tahadhari

Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa Sekretarieti ya
Makao Makuu



